ช่วยเหลือ - ค้นหาข้อมูล - รายชื่อสมาชิก - ปฏิทิน
อ่านเว็บบอร์ดในเวอร์ชั่นเต็ม : เป็นไปได้ไหม ที่เราจะนัดรวมๆ กันอีกบ้างครับ ฮ่าๆๆๆ
ชมรมซีตรองประเทศไทย > Meeting & Activity > กิจกรรมประจำปี
HeadMan_Tri_Ng
หลังจากครั้งสุดท้ายน่ะครับ ที่เรามีโอกาสได้เจอกัน = =" มันก็ ปี 58 โน่นเลยย นี่ก็ หลายปีผ่านมา ยังไม่มี Official Club Meeting กันบ้างเลยครับ

ในเมื่อ Official Club Meeting ยังไม่มี เรามาจัด Un- Official Club Meeting กันหน่อยไหมครับ

จัดแบบ เล็กๆ ง่ายๆ จามร้านกาแฟ หรือร้านอาหารที่เป็น Landmark ต่างๆ ใน กทม น่ะครับ

หรือ พี่ๆ ท่านอื่น มีความคิดว่าอย่างไรบ้างครับ
tanay
ตอนนี้ สมาชิก เข้าสู่วัยชรากันมากแล้ว ขยับไปมา
ไม่สะดวก ซีตรอง ประเทศไทย 4.0

k.กล้วย นัดเป็นกลุ่มย่อย 2 คัน 3 คันก็ยังดี ไม่ต้องเจาะจงว่า XM หรือ GS เพราะสมาชิกจ่ามีน้อยราย เกือบใกล้สูญพันธุ์

เพียงใส่หมวกหรือถือร่ม มีโลโก้จ่า ก็จัดว่าเป็นสมากชิกแล้ว
อาเมน
HeadMan_Tri_Ng
QUOTE(tanay @ Dec 5 2017, 08:47 PM) *
ตอนนี้ สมาชิก เข้าสู่วัยชรากันมากแล้ว ขยับไปมา
ไม่สะดวก ซีตรอง ประเทศไทย 4.0

k.กล้วย นัดเป็นกลุ่มย่อย 2 คัน 3 คันก็ยังดี ไม่ต้องเจาะจงว่า XM หรือ GS เพราะสมาชิกจ่ามีน้อยราย เกือบใกล้สูญพันธุ์

เพียงใส่หมวกหรือถือร่ม มีโลโก้จ่า ก็จัดว่าเป็นสมากชิกแล้ว
อาเมน

เศร้าใจเลยย ถ้าเจอแบบนั้น ผมเจอทุกสัปดาห์อยู่แล้วครับ เรื่องซ่อม XM นี่ ไม่มีจบจริงๆ ครับ มันดีแล้วก็ต้องดีขึ้นไปได้อีก ฮ่าๆๆ

อยากให้มีนัดเจอกันซักครั้งนึงน่ะครับ ก็ยังดี...เพราะนี้ก็หลายปีมาแล้ววว เผื่อใครมีอะไรมาอัพเดทกันบ้างง ><

นี่คือหมวดอ่านเว็บบอร์ดแบบไม่มีกราฟฟิค : หมวดที่คุณสามารถดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็วโดยที่ไม่ต้องโหลดกราฟฟิคมากมาย ซึ่งบอร์ดได้ตัดส่วนนั้นออก เพื่อให้โหลดไวขึ้น
แต่ถ้าคุณอยากกลับไปดูข้อมูลแบบเต็มรูปแบบ ให้คุณคลิกที่นี่
.
Invision Power Board © 2001-2019 Invision Power Services, Inc.